Trang 1/19 12311 ... cuốicuối
kết quả từ 1 tới 20 trên 376
  1. #1
    NHỊ CA
    Tham gia ngày
    Dec 2008
    Đến từ
    090.3.849849
    Bài gởi
    8,739
    Thanks
    9,678
    Thanked 13,371 Times in 3,690 Posts

    TP-SIM : sim unlock OK VERIZON-SPRINT IOS6

    Giá TP-sim iOS6-7 hôm nay là:

    Sim đa năng (GSM+WCDMA+CDMA) dành cho Verizon + tất cả các mạng khác (TP-sim 4) iOS5-6-7:


    1 sim x 85k
    2-10 sim x 80k
    11-30 sim x 75k
    31-49 sim x 70k
    trên 50 sim x 65k



    (CODE nhập cho nhà mạng T-mobile USA là: 3102602)



    TP-SIM Verizon : đã tested với VERIZON (máy không cần JB và edit file gì hết); SPRINT; AU KDDI iOS6-7 sóng gió lên vạch đầy đủ; sms đi tới đều OK!!!!!! DÙNG sim MOBI ok luôn!

    List IMSI:

    1 Albania Albanian Mobile 2760111
    2 Albania Eagle Mobile 2760311
    3 Albania Vodafone 2760211
    4 Algeria AlgeTel 6030111
    5 Algeria Nedjma 6030311
    6 Algeria Orascom 6030211
    7 Andorra mobiland 2130311
    8 Angola Unitel 6310211
    9 Anguilla Cabl&wi 3654011
    10 Anguilla Mossel 3650511
    11 Anguilla Weblink 3651011
    12 Argentina Claro 7161003
    13 Argentina compala 7161003
    14 Argentina CTI 7223101
    15 Argentina Movistar 7220104
    16 Argentina Nextel 7220211
    17 Argentina Nextel2 7222011
    18 Argentina Telecom 7223411
    19 Argentina Telefoni 7220711
    20 Argentina Telfonic 7227011
    21 Armenia Armentel 2830134
    22 Armenia Karabakh 2830434
    23 Armenia Orange 2831034
    24 Armenia Vivacell 2830534
    25 Australia 3 5050610 2321069
    26 Australia Optus 5050210
    27 Australia Vodafone 5050390
    28 Australia 3GIS 5051570
    29 Australia AAPT 5051470
    30 Australia Advan 5052470
    31 Australia Localstar 5058870
    32 Australia One 5050870
    33 Australia OZITEL 5050534
    34 Australia Telstra71 5057170
    35 Australia Telstra72 5057270
    36 Australia Telstra11 5051170
    37 Australia Telstra 5050134
    38 Austria 3Hutch 2321070
    39 Austria A1 Telekom 2320170 2320100 2320186
    40 Austria Barabl 2321570
    41 Austria BobA1 2321170
    42 Austria OneOra 2320570
    43 Austria Teleri 2320770
    44 Austria T-mobi le 2320370 2320328
    45 Austria yesOra 2321270
    46 Austria Orange 2320588
    47 Austria Three 2321069
    48 Aux-Airnet Airnet 5050970
    49 Aux-Depart Depart 5050434
    50 Belarus Best 2570434
    51 Belarus MDC 2570134
    52 Belarus MTS 2270234
    53 Belgium Base 2061034
    54 Belgium Globul 2060534
    55 Belgium mobistar 2061034
    56 Belgium Proximus 2060134 2060122
    57 Belgium Ortel 2062050
    58 Bulgaria MTel 2840179 2840189
    59 Bulgaria Vivacom 2840310
    60 Bulgaria Globul 2840510 2840500
    61 Canada BELL610 3026104
    62 Canada Bellpacific 3101703 3026103
    63 Canada Fido 3023704 3023703
    64 Canada Rogers 3027204 3027203
    65 Canada Telus220 3022204 3022203
    new Canada MTS 3026600
    66 Chile Claro 7300304
    67 Chile Entel 7300104
    68 Chile Entel10 7301004
    69 Chile Movistar 7300204
    70 China Mobile 4600202
    71 China Unicom 4600158
    72 Colombia ColomTel 7320014
    73 Colombia Comcel 7321014
    74 Colombia Edatel 7320024
    75 Colombia Movista3 7321234
    76 Colombia Movistar 7321024
    77 Colombia Tigo1 7321114
    78 Colombia Tigo3 7321034
    79 Czech Mobikom 2300434
    80 Czech O2telefh 2300234
    81 Czech Sprava 2309834
    82 Czech Tmobi 2300134
    83 Czech Vodafone 2300334
    84 Czech Vodaf2 2309934
    85 Croatia T-Mobile 2190199
    86 Croatia VIP 2191065
    87 Denmark TM 2620125
    88 Denmark Demark 2382010
    89 Denmark APS 2380534
    90 Denmark Barablu 2380734 2380734
    91 Denmark H3G 2380634
    92 Denmark 3 2380632
    93 Denmark Telen 2380241
    94 Denmark MiGway 2380334
    95 Denmark TDC 2380134
    96 Denmark TDC2 2381034
    97 Denmark Telenor 2387734 2380234
    98 Denmark Telia 2382034
    99 Denmark Telia30 2383034
    100 Dominican Movil 7321234
    101 Ecuador Alegro 7400234
    102 Ecuador Movista 7400034
    103 Ecuador Porta 7400134
    104 Egypt Mobinil 6020111 8920016
    105 Egypt Vodafone 6020211
    Egypt Etisalat 6020311
    106 El Salvador Claro/CTE 7061034
    107 El Salvador CTE/Claro 7060134
    108 El Salvador Digice 7060234
    109 El Salvador Movita 7060434
    110 El Salvador Telemo 7060334
    111 Estonia EMT 2480134
    112 Finland NDA 2440311 2441211 2440367
    113 Finland Sonera 2449111
    114 France Bouygues 2082136 2082015
    115 France BT 2082031
    116 France Orange 2080189 2080131
    117 France Bouygues20 2082011
    118 France Bouygues21 2082111
    119 France Bouygues88 2088811
    120 France Orange01 2080111
    121 France Orange02 2080211
    122 France SFR10 2081011
    123 France SFR11 2081111
    124 France SFR 2081031
    125 France Virgin 2080191
    126 Germany T-mobile 2620111 2620125 2620155 2620166 v4.18 supported only!
    127 Germany Vodafone 2620208
    128 Greece Cosmote 2020134
    129 Greece QTelecom 2020934
    130 Greece Vodafone 2020534
    131 Greece Wind 2021034
    132 Honduras Claro 7080111
    133 Hungary T-mobile 2163011 2163000
    134 Hungary Vodafone 2167000
    135 India Airtel02 4040211
    136 India Vodaf01 4040111
    137 India Vodaf05 4040511
    138 India Vodaf46 4044611
    139 Ireland Vodafone 2720110 2720172
    140 Ireland O2 2720211 2720231
    141 Ireland E-Mobile 2720320
    142 Ireland Meteor 2720303
    142 Ireland 3 2720500 272536
    143 Italy Blu 2229834
    144 Italy Elsacom 2220234
    145 Italy H3G 2229934
    146 Italy IPSE 2227734
    147 Italy Telecom 2220134
    148 Italy TIM 2220134 2220195(128k)
    149 Italy Vodafone 2221034
    150 Italy Wind 2228834
    151 Japan AU 4540492
    152 Japan Sofbank 4402011
    153 Japan SofbankGre 4402016
    154 Japan SoftbankBla 4402081
    155 ****** ****** ******
    156 Jo_rdan Orange 4167711
    157 Korea Telecome 4500826
    158 Liechtenstein Orange 2950211
    159 Liechtenstein Swisco 2950111
    160 Luxembo Luxgsm 2700101
    161 Luxembo Tango 2707701
    162 Luxembo Voxmobi 2709901
    163 Macao China 4550234
    164 Macao CMT 4550134
    165 Macao Hutchis 4550534
    166 Macao SmartT 4550034
    167 Macedonia Vip 2940387
    168 Macedonia One(Ex-Cosmofon) 2940200
    169 Macedonia T-Mobile 2940102
    170 Moldova Orange 2590101
    171 Montenegro T-Mobile 2970200
    Mexico Telcel 3340202 3340200
    Mexico Nextel 3340100
    Mexico Lusacell 3340500
    172 Netherland T-Mobile 2041611
    173 Netherland Reserve 5300134
    174 Netherland Vodafone 2040438
    175 New Zeland Econet 5302834
    176 New Zeland Nzcomunic 5302434
    177 New Zeland Telecom 5300534
    178 New Zeland Teltracle 5300434
    179 New Zeland Vodafone 5300134 5300166
    180 New Zeland Woosh 5300334
    181 Norway Netcom 2420211
    182 Norway Telenor 2420111
    Norway Tele2 2400768
    183 Peru Claro 7161011
    184 Peru TIM 7161011
    185 Philipine GB 51502220
    186 Philipine SM 5150303
    187 Philipine Sun 5150509
    188 Philipine Globe 5150211
    189 Poland Era 2600211
    190 Poland Orange 2600311 2600300
    191 Poland T-Mobile 2600200
    192 Portugal Optimus 2680311
    193 Portugal Vodafone 2680111
    194 Portugal TMN 2680611
    194 Russian Beeline28 2502834
    195 Russian Beeline99 2509934
    196 Russian Megafon 2500234
    197 Russian MTS10 2501034
    198 Russian Telecom 2509334
    199 Saudi Arabia EAE 4200734
    200 Saudi Arabia Mobily 4200334
    201 Saudi Arabia STC 4200134
    202 Saudi Arabia ZainSA 4200434
    203 Slovakia T-Mobile 2 2310411
    204 Slovakia Eurotel 2 2310234
    205 Slovakia Orange 2310134
    206 Slovakia Orange UMT 2310534
    207 Slovakia Orange UMT2 2311534
    208 Slovakia TeleficO2 2310634
    209 Slovakia Vodacom 6550134
    210 Slovenia Si-Mobile 2934001
    211 Spain Movistar 2140711 2140785
    212 Spain Orange 2140333
    213 Spain Vodafone 2140198 2140130
    Spain Yoigo 2140401
    214 Sweden 3 2400200 2400232
    215 Sweden Telia 2400111
    216 Sweden Tele2 2400700 2400782
    217 Sweden Telia 2400100 2400111
    218 Sweden Telenor 2400885
    219 Switzerland Swisscom 2280167
    220 Switzerland Orange 2280311 2280300
    221 Switzerland Sunrise 2280200
    222 Switzerland Swiscom 2280111 ‘0829821
    223 Switzerland Sunrise 2280211 2280167 2280203
    224 Switzerland Swiscom (un-offical) 2280121
    225 Taiwan Chungwa 4669234
    226 Turkey Turcell 2860134
    227 Turkey Vodafone 2860211
    228 Turkey Vodafone 2862034
    229 United Kingdom 3 2342091 2342073
    230 United Kingdom O2 2341091
    231 United Kingdom Orange/T-Mobile 2343320 2343091 2343302
    232 United Kingdom Vodafone 2 2341590
    233 United Kingdom O2 - 2 2340211
    234 United Kingdom Orange33 2343334
    235 United Kingdom T-Mobile/Orange 2343091 2343302
    236 United Kingdom Vectone 2340100
    237 USA ATT 3104101
    238 USA Verizon 2040400
    239 USA Sprint(CDMA) 3160101 3160100
    240 USA Cable and Wireless Lime J 3461401
    USA T-Mobile 3102620
    241 United Arab Emirates DU 4240334
    242 United Arab Emirates ETisal 4240234
    243 Uruguay CTimov 7481011
    244 Uruguay Movistar 7480711
    245 Venezuela Movistar 7340486
    246 Venezuela Digitel 7340100, 7340200, 7340300
    247 Venezuela Movilnet 7340600
    248 Venezuela Telefonica 7340400

    Added:

    Lithuania OMNITEL 2460165
    Canada Virgin 3026102
    CGI USA 3113700
    Special IMSI for iphone5


    China Telecom China 2040438
    Sprint iph0ne5 USA 3101200
    AU KDDI Japan iphone5 4405014 / 4405000
    Cricket USA 2040400 (or other Virizon IMSI Thanks Repiz)
    Virgin USA 3101200 3160101 (or other Sprint IMSI Thanks Repiz ) Descriped as US Sprint N42 Locked Thanks Vasil
    T-Mobile USA 3102605 Tested by eumore in pihlippines thanks for share
    NỘI QUY DIỄN ĐÀN

    CỬA HÀNG ANHTAM
    77 Rạch Bùng Binh F9 Q3 TP.HCM
    0071002045139 Vietcombank (chi nhánh Kỳ Đồng HCM)
    0103841439 Đông Á (chi nhánh TP.HCM)
    1700206158371 AgriBank (chi nhánh Phạm Ngọc Thạch, Q3, TP.HCM)
    060028563739 Sacombank (chi nhanh Điện Biên Phủ, TP.HCM)
    156409189 ACB (chi nhánh kỳ đồng)
    Chủ TK là Vũ thị Ngọc Oanh

    Yahoo: ngoanhtam ; sale yahoo: sale_gsmsaigon


  2. #2
    TRƯƠNG CẢNH QUANGSANG's Avatar
    Tham gia ngày
    Dec 2008
    Đến từ
    TP SỊA -HUẾ
    Bài gởi
    2,032
    Thanks
    3,912
    Thanked 3,195 Times in 1,397 Posts
    Cho cái giá luôn đi anh !
    CHUYÊN MUA BÁN IPHONE, IPAD, IPOD
    87 BIS ĐINH TIÊN HOÀNG,F3, BÌNH THẠNH,HCM.
    DT:0909 029 659 0909012346, 0909012347


  3. #3
    VIP Member
    Tham gia ngày
    Dec 2008
    Bài gởi
    239
    Thanks
    78
    Thanked 314 Times in 293 Posts
    cho cái hình thêm sinh động luôn anh

  4. #4
    Dân Nhậu
    Tham gia ngày
    Sep 2011
    Bài gởi
    61
    Thanks
    49
    Thanked 16 Times in 16 Posts
    verizon 2.0.12 fw 5.0.1 3g nhắn tin ok fảii ko a,ghép vào đâu cần thao tác gì đâu fảii ko,dc thì e wa test cái

  5. #5
    Moderator jimmyhuyphong's Avatar
    Tham gia ngày
    Apr 2009
    Đến từ
    biên hòa
    Bài gởi
    2,258
    Thanks
    596
    Thanked 1,623 Times in 868 Posts
    có ai test sim nay với vezion fw 5.1 - 5.1.1 hiển thị cột sóng ko comment cái.
    VCB : 0121001650782 - Chủ TK : Nguyễn Huy Phong
    Yahoo & skype : jimmyhuyphong
    Phone : 0918.447373
    Unlock - sửa lỗi phần mềm - nạp TV all Mobile.
    2B/6 KP 10 - P.Tân Hòa - Biên Hòa - Đồng Nai.

  6. #6
    VIP Member tuanmobile12's Avatar
    Tham gia ngày
    Apr 2010
    Bài gởi
    427
    Thanks
    156
    Thanked 129 Times in 91 Posts
    Lên cho ae verizon 5.1.1 test thử

  7. #7
    VIP Member ngochunganh's Avatar
    Tham gia ngày
    Oct 2009
    Bài gởi
    569
    Thanks
    657
    Thanked 111 Times in 93 Posts
    em cung đang ôm 1 con verizon 5.0.1 sài sam ok..mà giờ ghép sim thì ko được ,máy ko lưu shsh 5.0.1
    NgocHungAnh Mobile Service Center
    143c 22/8 Cam Ranh Khánh Hòa, 0976797980
    Nhận unlock,huawei,zte,toshiba,pantech,usb 3g....Nhận repair boot samsung,htc

  8. #8
    Bợm Nhậu
    Tham gia ngày
    May 2012
    Bài gởi
    107
    Thanks
    18
    Thanked 54 Times in 52 Posts
    sim này ok nhé a,e,

  9. #9
    VIP Member tuanmobile12's Avatar
    Tham gia ngày
    Apr 2010
    Bài gởi
    427
    Thanks
    156
    Thanked 129 Times in 91 Posts
    Trích Nguyên văn bởi xuanhoang View Post
    sim này ok nhé a,e,
    5.1.1 có ok ko bạn ?

  10. #10
    Bợm Nhậu
    Tham gia ngày
    May 2012
    Bài gởi
    107
    Thanks
    18
    Thanked 54 Times in 52 Posts
    nhị ca mua nhầm tp sim rùi, tp sim này ko hỗ trợ veizon, sprint fw 5.1, 5.1.1
    tp sim đợt sau này mới hỗ trợ veizon, sprint fw 5.1, 5.1.1, em có thằng bạn sài tp sprint vesion 5.1 mà, mới mua nhị ca 2 cái ko lên, bỏ sim nó lên liền
    tp sim bao bì màu trắng mới lên nhị ca, có ghi là gsm, cdma, wcdma

  11. #11
    Moderator jimmyhuyphong's Avatar
    Tham gia ngày
    Apr 2009
    Đến từ
    biên hòa
    Bài gởi
    2,258
    Thanks
    596
    Thanked 1,623 Times in 868 Posts
    vậy là sim này verizon vẫn chưa fix được no service ta.
    VCB : 0121001650782 - Chủ TK : Nguyễn Huy Phong
    Yahoo & skype : jimmyhuyphong
    Phone : 0918.447373
    Unlock - sửa lỗi phần mềm - nạp TV all Mobile.
    2B/6 KP 10 - P.Tân Hòa - Biên Hòa - Đồng Nai.

  12. #12
    Bợm Nhậu
    Tham gia ngày
    May 2012
    Bài gởi
    107
    Thanks
    18
    Thanked 54 Times in 52 Posts
    Trích Nguyên văn bởi jimmyhuyphong View Post
    vậy là sim này verizon vẫn chưa fix được no service ta.
    phải mua tp sim, bao bì màu trắng, lúc m gắn sim vào, nó cho hiện nhà mạng cần unlock mới được a ah, bạn em đang sài nè,
    veizon, srpitn, sài sim đó, ko khác gì máy at@t, hiện cột sóng, 3g, sms ok hết

  13. #13
    Bợm Nhậu
    Tham gia ngày
    May 2012
    Bài gởi
    107
    Thanks
    18
    Thanked 54 Times in 52 Posts

    bạn em sài tp sim, bao bì màu này, unlock ok veizon, sprint, fw 5.1, 5.1.1 ,3g, sms 11 số ok hết, cột sóng ok
    thay đổi nội dung bởi: xuanhoang, 22-05-2012 lúc 08:58 PM

  14. The Following User Says Thank You to xuanhoang For This Useful Post:


  15. #14
    Dân Nhậu
    Tham gia ngày
    Sep 2011
    Bài gởi
    61
    Thanks
    49
    Thanked 16 Times in 16 Posts
    ngon ngon,vậy của nhị ca là cái này ah`,để thử,hay a Xuân Hoàng còn dư hok e lấy lun,mai khách lấy máy e rồi :X

  16. #15
    Bợm Nhậu
    Tham gia ngày
    May 2012
    Bài gởi
    107
    Thanks
    18
    Thanked 54 Times in 52 Posts
    Trích Nguyên văn bởi 8644265 View Post
    ngon ngon,vậy của nhị ca là cái này ah`,để thử,hay a Xuân Hoàng còn dư hok e lấy lun,mai khách lấy máy e rồi :X
    của nhị ca là cái màu xanh, ko sài được cho veizon ,sptint

  17. The Following User Says Thank You to xuanhoang For This Useful Post:


  18. #16
    Dân Nhậu
    Tham gia ngày
    Sep 2011
    Bài gởi
    61
    Thanks
    49
    Thanked 16 Times in 16 Posts
    Trích Nguyên văn bởi xuanhoang View Post
    của nhị ca là cái màu xanh, ko sài được cho veizon ,sptint
    e verizon 2.0.12 fw 5.0.1 mai khách lấy gấp rồi,mà e đang xài gevey ultra S,ko sms và 3g,sợ khách chê,a Hoàng còn ko mai e ghép cho khách rồi ae mình cafe )

  19. #17
    Dân Nhậu
    Tham gia ngày
    May 2012
    Bài gởi
    73
    Thanks
    1
    Thanked 2 Times in 2 Posts
    Trích Nguyên văn bởi xuanhoang View Post
    của nhị ca là cái màu xanh, ko sài được cho veizon ,sptint
    TPsim trắng giá bao nhiu vậy bro ???
    Về có cần cài đặt gì ko?

  20. #18
    Dân Nhậu
    Tham gia ngày
    May 2012
    Bài gởi
    73
    Thanks
    1
    Thanked 2 Times in 2 Posts
    Có unlock đc version 5.1.1 ko nhỉ ?

  21. #19
    Dân Nhậu
    Tham gia ngày
    May 2012
    Bài gởi
    73
    Thanks
    1
    Thanked 2 Times in 2 Posts
    Máy Verizon của mình hay active , sim ghép này có hay yêu cầu active ko

  22. #20
    Dân Nhậu
    Tham gia ngày
    Nov 2011
    Bài gởi
    51
    Thanks
    30
    Thanked 84 Times in 52 Posts
    Trích Nguyên văn bởi xuanhoang View Post
    nhị ca mua nhầm tp sim rùi, tp sim này ko hỗ trợ veizon, sprint fw 5.1, 5.1.1
    tp sim đợt sau này mới hỗ trợ veizon, sprint fw 5.1, 5.1.1, em có thằng bạn sài tp sprint vesion 5.1 mà, mới mua nhị ca 2 cái ko lên, bỏ sim nó lên liền
    tp sim bao bì màu trắng mới lên nhị ca, có ghi là gsm, cdma, wcdma
    Xin nhị ca cho ý kiến sim này

Trang 1/19 12311 ... cuốicuối

Thread Information

Users Browsing this Thread

There are currently 3 users browsing this thread. (0 members and 3 guests)

Quuyền Hạn Của Bạn

  • You may not post new threads
  • You may not post replies
  • You may not post attachments
  • You may not edit your posts
  •